Công Ty TNHH Một Thành Viên Trầm Hương Hoàng Trưởng
Trầm hương, nụ trầm · Công ty TNHH · Xã Thạnh Bình · Đà Nẵng
📍 Thôn 1, Xã Thạnh Bình, TP Đà Nẵng
Tổng quan
Vị trí trên bản đồ
Chỉ đường📍 Thôn 1, Xã Thạnh Bình, TP Đà Nẵng
Giới thiệu Trầm Hương Hoàng Trưởng
Địa chỉ đăng ký của Công Ty TNHH Một Thành Viên Trầm Hương Hoàng Trưởng là Thôn 1, Xã Thạnh Bình, TP Đà Nẵng. Đây là công ty trách nhiệm hữu hạn, có tư cách pháp nhân; thành viên chịu trách nhiệm trong phạm vi vốn góp. Hoá đơn, hợp đồng nên ghi đúng tên công ty và mã số thuế. Mã số thuế của cơ sở: 4000931101.
Xem thêm
Danh bạ xếp cơ sở này vào nhóm "Trầm hương, nụ trầm" (theo tên đăng ký hoặc dữ liệu nguồn). Danh bạ có cả xưởng sản xuất, hợp tác xã, doanh nghiệp bán buôn và cửa hàng. Nhiều xưởng chỉ nhận đơn số lượng; khi liên hệ, nói rõ bạn mua dùng trong nhà, làm quà hay nhập cho cửa hàng. Nhà có người hen suyễn, trẻ nhỏ, thai phụ hay nuôi chim, mèo thì hỏi thêm loại ít khói hoặc cách dùng thận trọng. Theo đăng ký, cơ sở hoạt động từ 30/05/2013 — khoảng 13 năm tính đến nay. Trong 59 cơ sở ở Đà Nẵng có ghi ngày hoạt động, đây là cơ sở đăng ký sớm thứ 4.
Xã Thạnh Bình là một xã thuộc Đà Nẵng; danh bạ đang có 4 cơ sở trầm hương, nhang và tinh dầu ở đây, xếp thứ 5 trong các phường xã của tỉnh theo số cơ sở. Từ ngày 1/7/2025, Xã Thạnh Bình được hình thành từ toàn bộ hoặc một phần địa bàn cũ: Xã Tiên An, Xã Tiên Cảnh, Xã Tiên Lập, Xã Tiên Lộc (Huyện Tiên Phước). Trước sáp nhập, khu vực này thuộc Tỉnh Quảng Nam, nay thuộc Đà Nẵng — giấy tờ cũ của cơ sở có thể còn ghi địa chỉ theo tỉnh cũ. Toàn Đà Nẵng có 74 cơ sở trầm hương, nhang và tinh dầu trong danh bạ, đứng thứ 2/34 tỉnh thành.
Danh bạ chỉ ghi lại thông tin đăng ký công khai, không đánh giá chất lượng hay giá cả của cơ sở. Trước khi tới, nên hỏi giờ mở cửa và các điều kiện quan trọng với bạn.
Cơ sở trầm hương, nhang và tinh dầu tại Xã Thạnh Bình
Đếm trên danh bạ này, không phải số liệu chính thức. Bấm từng ô để xem danh sách.
Nên hỏi trước khi đến
- Thành phần và nguồn gốcHỏi trầm tự nhiên hay trầm cấy, có tẩm hương liệu không; nhang làm từ bột gì, có phẩm màu, chất tạo mùi không; tinh dầu chưng cất từ cây gì, có pha dầu nền hay hương liệu tổng hợp không.
- Khói và mùi khi đốtXin đốt thử hoặc hỏi kỹ: khói nhiều hay ít, mùi có hắc, cay mắt không, tàn màu gì, cháy bao lâu. Khói hắc, cay mắt là dấu hiệu nên tránh dùng trong phòng kín.
- Cách dùng an toànHỏi nên đốt trên gì, dùng bao nhiêu cho một phòng, có hợp nhà chung cư, nhà có trẻ nhỏ, người hen suyễn, thú cưng không; với tinh dầu hỏi dùng cho máy khuếch tán nào, bao nhiêu giọt.
- Nhãn và hạn dùngXem nhãn có tên cơ sở, địa chỉ, thành phần, ngày sản xuất, hạn dùng; hàng nhập hỏi nhãn phụ tiếng Việt. Hỏi cách bảo quản để hương không ẩm mốc, bay mùi.
- Đặt hàng số lượngMua làm quà hay nhập về bán, hỏi số lượng tối thiểu, hàng có đồng đều giữa các lô không, có mẫu thử không, đặt cọc bao nhiêu, đổi trả khi hàng ẩm, mốc, sai mùi.
- Gửi hàng đi xaHỏi cách đóng gói chống ẩm, chống vỡ cho lư, đĩa sứ, chai tinh dầu; ai chịu khi hàng hỏng trên đường, có xuất hoá đơn không.
Cơ quan & tra cứu
Có thể đối chiếu thông tin của cơ sở hoặc gửi phản ánh tới các nơi dưới đây.
Tra tình trạng mã số thuế 4000931101 trên trang tra cứu người nộp thuế của cơ quan thuế.
Tiếp nhận phản ánh khi nghi hàng giả, nhãn hàng hoá ghi sai thành phần, xuất xứ, hàng nhập không có nhãn phụ.
Hỏi về nguồn gốc hợp pháp của trầm khai thác tự nhiên, gỗ thơm quý hiếm và báo tin khi thấy buôn bán lâm sản trái phép.
Tiếp nhận khiếu nại về đổi trả, đặt hàng, mua online mà hai bên không tự giải quyết được.
Tra cứu và nộp hồ sơ thủ tục hành chính trực tuyến: dichvucong.gov.vn.
Cùng Xã Thạnh Bình và gần đây
Đọc trước khi mua trầm, nhang, tinh dầu để xông
Câu hỏi thường gặp
Công Ty TNHH Một Thành Viên Trầm Hương Hoàng Trưởng ở đâu?
Công Ty TNHH Một Thành Viên Trầm Hương Hoàng Trưởng có địa chỉ đăng ký: Thôn 1, Xã Thạnh Bình, TP Đà Nẵng. Xã Thạnh Bình là phường/xã mới từ 1/7/2025, gồm địa bàn cũ Xã Tiên An, Xã Tiên Cảnh, Xã Tiên Lập, Xã Tiên Lộc (Huyện Tiên Phước). Danh bạ chưa có toạ độ chính xác; bản đồ tìm theo chữ địa chỉ.
Công Ty TNHH Một Thành Viên Trầm Hương Hoàng Trưởng mở cửa mấy giờ?
Danh bạ chưa có giờ mở cửa của cơ sở này. Chủ cơ sở có thể bổ sung qua mục "Nhận & bổ sung hồ sơ".
Mã số thuế của Công Ty TNHH Một Thành Viên Trầm Hương Hoàng Trưởng là gì?
Mã số thuế: 4000931101, ngày bắt đầu hoạt động 30/05/2013. Có thể tự tra lại trên trang tra cứu người nộp thuế của cơ quan thuế để xem tình trạng mới nhất.
Công Ty TNHH Một Thành Viên Trầm Hương Hoàng Trưởng còn hoạt động không?
Theo dữ liệu đăng ký công khai (cập nhật trong danh bạ ngày 25/10/2026), cơ sở đang ở trạng thái hoạt động. Trạng thái này không cho biết hôm nay cơ sở có mở cửa hay không — nên liên hệ trước khi tới.
Công Ty TNHH Một Thành Viên Trầm Hương Hoàng Trưởng có bán lẻ cho người mua ít không?
Danh bạ chưa có thông tin về hình thức bán của cơ sở này. Nhiều xưởng trầm, nhang, tinh dầu chỉ nhận đơn số lượng hoặc bán buôn; khi liên hệ, nói rõ bạn mua dùng trong nhà hay làm quà và hỏi có nhận đơn lẻ không.
Công Ty TNHH Một Thành Viên Trầm Hương Hoàng Trưởng có cho xem thành phần, đốt thử trước khi mua không?
Danh bạ không có thông tin này. Khi liên hệ, đề nghị xem nhãn ghi thành phần, nơi làm và hạn dùng, hỏi có mẫu thử hoặc đốt thử tại cửa hàng không, nhất là khi nhà có người nhạy cảm với khói.
Gần Công Ty TNHH Một Thành Viên Trầm Hương Hoàng Trưởng còn cơ sở trầm hương, nhang và tinh dầu nào?
Danh bạ có 3 cơ sở trầm hương, nhang và tinh dầu khác cùng Xã Thạnh Bình và 74 cơ sở trầm hương, nhang và tinh dầu trên toàn Đà Nẵng; danh sách ở cuối trang.
Đây là cơ sở của bạn?
Niêm yết để hiện số điện thoại, website và nhận yêu cầu của khách trực tiếp.
Đã đóng cửa hay sai thông tin? Báo sai thông tin
Nguồn dữ liệu & miễn trừ